ขอเเสดงความยินดีกับน้องๆ ดาว-เดือน ที่ได้รับตำแหน่ง ACCY Freshy’s Boy&Girl 2018
น้องจ๋อมเเจ๋ม นางสาวญาศุมณ อรรคะเศรษฐัง ตัวเเทนจาก Sec3 และ น้องอาร์ม นายธิติพงษ์ ลักขณาโรจน์ ตัวแทนจาก Sec5
![ดาว-เดือน ACCY Freshy's Boy&Girl 2018](https://utcc-ac.nettreeidc.com/wp-content/uploads/student-04.jpg)
ขอเเสดงความยินดีกับน้องๆ ดาว-เดือน ที่ได้รับตำแหน่ง ACCY Freshy’s Boy&Girl 2018
น้องจ๋อมเเจ๋ม นางสาวญาศุมณ อรรคะเศรษฐัง ตัวเเทนจาก Sec3 และ น้องอาร์ม นายธิติพงษ์ ลักขณาโรจน์ ตัวแทนจาก Sec5